Mãi là 7b3,6a3 family
hãy đăng kí làm thành viên nếu bạn trong lớp 6a3
Mãi là 7b3,6a3 family
hãy đăng kí làm thành viên nếu bạn trong lớp 6a3

Mãi là 7b3,6a3 family

We ArE fAmIlY

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
News & Announcements
  • Gallery & Others
 Admin (62)
 vipduong_luv_b.b (37)
 N.koi (27)
 bach_billy (16)
 tuanlinha3 (15)
 I_love_♥_♥ (1)
 sonic_1999_hp (1)

nội quy 6a3

Go down 
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 62

nội quy 6a3 Empty
Bài gửiTiêu đề: nội quy 6a3   nội quy 6a3 I_icon_minitimeSun Apr 10, 2011 3:24 am

1.Về giới hạn thành viên:

Các bạn cũng biết SMG family là gia đình A3 chúng mền,và site này lập ra mục đích để lớp mình có thể trao đổi ~ Mình chưa giới thiệu MySMG với một ngừi ngoài lớp nào cả,vì vậy trg thời gian đầu,để ổn định mình sẽ chỉ cho lớp mình đăng kí (mình có thể theo dõi là ai qa email đăng kí và tên hiển thị). Nếu bạn nào trong lớp đăng kí theo email khác email nick chat thì PM báo trc choa mền qa nick yh của mình : datdepzzaii@yahoo.com.vn

Các thành viên lạ sẽ bị del~ Kamsa các bạn vì tinh thần đóng góp,nhưng xin các bạn cũng hiểu cho mình cũng như lớp mình.2 bạn hnay mình đã del nick nếu là mem lớp minh xin các bạn nhắn lại cho mình TẠI TOPIC NÀY để nếu các bạn có đ.kí lại mình cũng ko del~

Mình mong các bạn nếu ko phải mem lớp trg thời điểm bắt đầu này hiểu cho admin mình mà cả lớp.C.mình chưa có í định mở rộng qan hệ với mn khác,và forum lớp mình mới đang ở xuất phát điểm.Mong các bạn hiểu cho!

2.Về nội quy:

-Ko nói năng bừa bãi,lung tung
-Tránh nói tục chửi bậy ( tránh thôi chứ cũng được )
-Ko spam qá 2 bài liền trg một topic.Mong các bạn có thể dồn tất cả vào 1 bài gửi thì càng tốt.Kamsa các bạn
-Ko lập ra n~ topic mang nội dung rất chi là đâu đâu,để rồi ế chỏng chơ,nếu nội dug vớ vẩn mình sẽ del,và nếu ế và ko hợp nội dung mình sẽ chuyển vào thùng rác.Các bạn lưu ý cho

Mình mong các bạn tuyệt đối tuân thủ hộ mình!

Mong các bạn promo cho tất cả các bạn trg lớp có net chưa biết về forum địa chỉ forum mình,và lưu ý đăng kí để thấy tất cả các box forum!

3.Về chuyện phân quyền SMod,Mod,Staff:

Chưa ai thắc mắc về chuyện này nhưng mình sẽ nói rõ:Hiện tại forum ta chưa có staff chính thức (ko kể admin mình).Gồm 2 SMods,1 Mod.Hiện mình vẫn cần mod và trg thời gian tới khi mình set các bạn lên staff mình sẽ cho mỗi bạn một tgian thử việc ở cấp staff là Trial staff (Thử việc).Nếu bạn làm đc việc mình sẽ chính thức set các bạn lên vị trí đăng kí.Từ nay admin sẽ ko set thằng lên SMod nữa,qa thời gian nếu thấy Mod có khả năng qản lí toàn bộ box tốt mình sẽ set lên SMod (SMod sẽ qản lí nhìu box hơn mod!)
Và ko có chuyện mình thiên vị khi set ai lên mod hay SMod cả.Thời gian này khi tuyển mod mình sẽ viết rõ tên box cần tuyển để các bạn thấy thik hợp.
Sau khi tuyển mod mình sẽ cần thêm uploaders và một số phóng viên đưa tin.
Hiện chưa có ai quản lí nhóm girl và boy nên các bạn bình chọn 2 người nhá
Các bạn suy nghĩ để đăng kí sau khi mình tuyển đủ mod cần thiết nhé!
:D :D
https://6a3family.forumvi.com

nội quy 6a3
Trang 1 trong tổng số 1 trang